6FYDT-120 masara niƙa
Nau'in shigarwa: Tsarin karfe | Ƙarfi: 319 kw |
Girman Taron Bita: 40*10*8 Mita |
Ton 120 / Awanni 24 Massar niƙa
Irin wannan masara niƙa niƙa ne karfe tsarin shigarwa nau'in, raw hatsi iya zama rawaya da fari corns, karshe kayayyakin za su zama masara gari, masara grits, amfrayo, dabba fodder.Ƙananan maiNiƙa masarazai zama fa'idodin ku a cikin kasuwar ku, ga tayin, zaku iya fitar da man masara daidai gwargwado.Irin wannan injin niƙa na masara na iya sarrafa masara zuwa samfuran ƙarshe daban-daban da kuke so:
Bayanin samfurin masara niƙa:
1. Sashin tsaftacewa:
sieve mai girgiza:
Don cire ƙazanta ƙanana da manya ta hanyar motsi a kwance da a tsaye.
Tashar Jirgin Sama:
Ana amfani da shi bayan SEPARATOR da kuma a kwance scourer.Tsaftacewa ta hanyar kwararar iska .
Magnetic SEPARATOR / Drum tube: Ana amfani da su galibi don raba ƙazantattun ƙarfe na magnetic daga kayan da ake amfani da su don tsarkake kayan ƙarfe daga ƙura ko samfuran granular.Ta hanyar zuwa babban ƙarfin maganadisu, Yana iya kamawa zuwa ƙananan abubuwa na ƙarfe kamar ƙwallon ƙafa na bearings.Ba ya cinye makamashi saboda maganadisu na halitta.
Scourer: Yana da matukar mahimmanci yanayi don raguwar abun ciki na toka da haɓaka babban fulawa don cire ƙurar ƙura, burodi, datti da duk wani datti na saman.
Jirgin sama mai jujjuyawa sieve: Bayan scourer, muna buƙatar Rarraba.Yana raba manyan ƙazanta (irin su dunƙulen ƙasa na duwatsu, bambaro, takarda) da ƙananan ƙazanta (sako da ƙasa, ƙananan tsaba) daga alkama ta hanyar motsin jirgin sama na akwatin sieve.
Destoner Classifier Gravity: don cire dutsen da sauran ƙazanta iri ɗaya.
Dampener / Dampening mixer: Angled m dampener
Ana amfani da wannan injin don fulawa kuma masana'antar samar da semolina tana ba da saurin jika don hatsi ta ruwa, yana adana lokacin damping.Rotor ya ƙunshi pallets na ƙarfe.Yana da kayan aiki masu tasiri don tsaftace hatsi daga glumes, saboda gaskiyar cewa hatsi yana motsawa a cikin na'ura kamar yadda aka matse.
1.Keep cikakken bran: Cire Endosperm daga bran.
Tabbatar da ingancin fulawa da haɓaka ƙimar hakar fulawa.
2. Niƙa mai sauƙi: Bayan ruwa a cikin endosperm ya ƙaru, ƙarfinsa yana raguwa, motsin amfani da nika ya ragu kuma endosperm yana niƙawa cikin sauƙi a cikin foda.
3. Sauƙin rabuwa: ƙarfin haɗin gwiwa tsakanin bran da endosperm ya raunana, sauƙin rabuwa da bran da endosperm.
2. Milling sashe a cikiNiƙa masara:
Niƙa masara a cikin gari, grits, abinci daban-daban micron bisa ga bukatun abokan ciniki.
Hakanan muna ɗaukar rarrabuwar sifter ro da grading da gari.
3. Sashin tattara nauyi:
Muna ɗaukar 10-25 kg / jaka ko 25-50 kg / jaka don fakitin samfur na ƙarshe.